Thầy ơi bóp em!!!

Bài viết hay nhất1
Học sinh nữ làm rơi bóp tiền.
Thầy giám thị nhặt được, thầy hỏi: Bóp em nào đây?
Bạn nữ liền la lên: "Bóp em nè thầy! Thầy ơi bóp em! Bóp em thầy ơi!"

:Popo lớn44: Chắc bạn cũng đoán được diễn biến tiếp theo rồi.
  Bài viết hay nhất2
Ok luôn :Popo lớn32:
  Bài viết hay nhất3
Mà sao hổng thấy ảnh cua admind đẹp zai trai vậy mà không post ảnh lên :Popo lớn9: ủng hộ tui đi tui ủng hộ tui đi tui ủng hộ bạn rồi mà
  Bài viết hay nhất4
hổng hiểu bêk' nói gì :Popo lớn2:
  Bài viết hay nhất5
Ba người bạn, Mỹ, Pháp và VN, ngồi uống cafe ở một quán Cafê nọ, hết đề tài để nói, bỗng một anh hỏi :
- Theo mấy anh định nghĩa thì thế nào là một NGƯỜI BÌNH TĨNH ?
Anh Mỹ lên tiếng: Tôi đi làm về, bước vào phòng ngủ, thấy vợ tôi đang nằm với một người đàn ông lạ. Tôi rút súng ra. NGƯỜI BÌNH TĨNH là tôi không bắn đôi gian phu dâm phụ đó.
Anh Pháp: Tôi đi làm về, bước vào phòng ngủ, thấy vợ tôi đang nằm với một người đàn ông lạ. Tôi rút súng ra. NGƯỜI BÌNH TĨNH là tôi không bắn đôi gian phu dâm phụ đó và nói, xin lỗi ông bà, ông bà cứ tiếp tục.
Anh người VN: "Theo tôi thì: Tôi đi làm về, bước vào phòng ngủ, thấy vợ tôi đang nằm với một người đàn ông lạ. Tôi rút súng ra, tôi không bắn đôi gian phu dâm phụ đó và nói, xin lổi ông bà, ông bà cứ tiếp tục. Mà cái thằng đó còn tiếp tục được thì NÓ mới là NGƯỜI BÌNH TĨNH
  Bài viết hay nhất6
Co^ đơn …mjnh` ank..

Hằng ngày anh chạy trốn...anh chạy trốn ...thoát khỏi bóng hình e...ank mong ánh sáng..xoá nhòa đi hjnh` bóng e..trog ank..

“e ơi...”, ank chạy để khỏi phải kêu lên tên e...chạy đi thật nhanh...mong nhìn thấy ánh sáng...nơi ko e..nhưng...đêm...đêm..tới..trog cô đơn và bóng đêm..ank ko kon` chỗ trốn chạy..nơi căn phòng ...lạnh giá...và..nước mắt..ank gét căn phòng đó..ko gian đó..nỗi đau đó..nơi nước mắt ank lăn dài..kon tim ank đau nhói..tình ju ank vụt tắt..chỉ kon` lại ...nỗi đau ...riêng mh` ank..một mình ank nhớ ..đã từng nói...e biết vì sao giữa những ngón tay lại koa’ khoảng cách ko???? Để 1 bàn tay khác đan vào...lấp đầy những khoảng trống đó..”e đi để lại những khoãng trống...để lại bàn tay một mình...để lại nỗi hiu quạnh trong anh...tay anh nắm chặt...tự sưởi ấm...vì...anh bít...chẳng còn đôi tay ấy...gặm nhấm nổi nhớ...ko nói...chôn chặt ở đó...anh bít...j gọi là cô đơn

Anh phải làm sao...tự lòng anh hỏi ...làm sao nếu anh ko còn em...chẳng ạ trả lời cho anh...chăng bít câu trả lời như thế nào...

Đâu đó trong long anh...mâu thuẫn...nơi đó anh chờ em...hay...quên em...mãi mãi...anh ko bít...anh chờ đợi thời gian...trả lời anh...tình yêu anh có đủ sức...ko phai mờ qua tháng năm...anh ko bít...niềm tin anh có đủ hay ko...đợi em...dk hay ko???khj thời gian đang xóa nhòa thời gian trong anh.....

Bài viết hay nhất7
Người ta tổ chức ra một cuộc thi gọi là '''' Cuộc thi nhịn đói'''', có 3 nước, Việt Nam, Mỹ và Nhật tham gia. Ban tổ chức sẽ cho 3 người này vào 3 căn phòng trống, mỗi phòng chỉ có một cái chuông nhỏ để bấm nếu như có một người nào muốn bỏ cuộc vì không chịu nổi. Và cuộc thi bắt đầu, người ta tính thời gian.....
Sau 2 ngày, tên người Mỹ nọ phải bấm chuông xin ra vì quá đói....
Tiếp theo đó là tên người Nhật với khoảng thời gian là 4 ngày nhưng cũng không thể chịu đựng hơn...
Theo quy định thì người ta sẽ phải chờ người dự thi tự mình chấm dứt (vì còn tính thời gian kỷ lục) mới trao giải thưởng....nhưng họ chờ 6 ngày, rồi 8 ngày, vẫn không thấy anh Việt Nam chịu bấm chuông, họ bắt đầu lo lắng. Cuối cùng, họ bắt buộc phải phá cửa để vào xem tình hình thì.....người ta thấy anh Việt Nam đang nằm thoi thóp trong góc tường, người ngợm như chết rồi, khi họ hỏi: " Lý do nào đã khiến cho anh có một ý chí phấn đấu ngoan cường như thế, đói vẫn không chịu thua...?"'' thì anh chàng Việt Nam hổn hển không ra hơi: "Mẹ....thằng... thằng nào.... .phá... hỏng cái chuông..... của... tao..!!!'''' ...sau đó xỉu luôn...
  Bài viết hay nhất8

Hàng năm sắp tới mùa nước lũ....cả làng lại mở một cuộc thi bơi lội....và thử tài gan dạ...

Cuộc thi như sau:

Nếu ai bơi nhanh qua một hồ nước toàn là cá sấu ....mà còn nguyên vẹn thì người đó thằng cuộc....

Cả làng ai cũng đứng nhìn bàn tán xôn xao....chẳng ai dám nhảy xuống hết.....

Đang lúc mọi người xì xầm to nhỏ thì tự nhiên có 1 thằng bay xuống cái đùng....bơi khí thế....cuối củng anh ta cũng vượt qua được bờ bên kia.....mọi người vỗ tay reo hò chúc mừng anh chàng quả là gan dạ....

Lúc ấy phòng viên mới lại hỏi và phỏng vấn anh ta

Phóng viên: anh hãy cho mọi người biết làm cách nào mà anh gan dạ vậy...dám bơi qua hồ cá sấu...bộ anh không sợ à...

Anh chàng : Má nó! đang đứng xem ngon trớn...thằng nào chơi mất dạy xô ông xuống nước....ông mà biết thằng nào là chết với ông nha....
  Bài viết hay nhất9
Câu hỏi đặt ra cho giải Nobel năm nay là:"Nếu bạn có 1 chiếc máy bay và 1 trái bom bạn sẽ làm gì?".
Mỹ ôm trái bom lên máy bay ném sang các nước hồi giáo.
Binladen: Đổ đầy nhiên liệu lái máy bay cùng bom + hành khách đâm vào nước Mỹ.
Việt Nam ôm đem cưa lấy thuốc nổ lấy sắt,máy bay đem cưa lấy nhôm......bán ve chai cái nào cũng kiếm đc tiền....Cuối cùng Việt Nam đc trao 2 giải Nobel về Kinh Tế và Hòa Bình ---> vinh dự khi là con dân VN
Nguồn trích dẫn (0)
  Bài viết hay nhất10
Bạn không có quyền trả lời bài viết