Tuyển nhân sự cho congdongitvn.tk

Bài viết hay nhất1
Bạn cảm thấy tự tin vào năng lực của bản thân? Bạn muốn tham gia góp phần xây dựng cộng đồng IT ngày một lớn mạnh? Hãy nhanh chân đăng ký tham dự kỳ tuyển nhân sự Ban Điều Hành đầu tiên của Diễn Đàn ! ***Chức danh cần tuyển: SMOD - MOD - Design -Các bạn muốn làm sẽ được thử việc trong vòng 1 tuần trước khi được chính thức. ***Các box cần tuyển: Tất cả các box . Đăng ký ngay tại box thông báo. Quan trọng không là ngắn hay dài, cái chính là hãy cho Diễn Đàn thấy được sự nhiệt tình và năng lực của các bạn.
Còn chờ gì nữa mà không nhanh chân đăng ký !!!! Cứ pm đi tôi tin rằng bạn có đầy năng lực.

Bài viết hay nhất2
Híc, ông anh quảng cáo ghê quá, nhưng tụi bạn e nó hông dành mấy cái này đâu. :panda 40:
  Bài viết hay nhất3
^^. Anh xài phần mềm tự động đăng tin trên các forum. Nên forum em nó cũng có. hy` hy`
  Bài viết hay nhất4
Ùa, cái này mới à nha, share thử em xem với nào. :Popo lớn42:
  Bài viết hay nhất5
Của em đây : http://congdongitvn.forum-viet.com/t384-topic#521 :Popo lớn32:

Anh mua bản quyền nên có nhiều forum , còn em xài thử thì chỉ có khoảng 10 forum nhưng anh thấy chỉ có khoảng 8 cái là hoạt động ( nhưng toàn là forum lớn có nhìu người truy cập " Tận dụng quảng cáo" :Popo lớn20:
  Bài viết hay nhất6
loi dung. y" ma` vui vẻ
hinh nhu cho tui cung co mot nguoi la thanh vien cua congdongitvn thi phai? :Popo lớn21:
  Bài viết hay nhất7
Bạn không có quyền trả lời bài viết